Nhà đất bán / Cao Bằng / Tp. Cao Bằng / P. Duyệt Trung / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Duyệt Trung, Thành Phố Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ TT TP TÂN AN P4, LONG AN - SANG TÊN NGAY
2.3 tỷ • 75m²
30.67 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
7
Nhà 3 tầng kiệt Trưng Nữ Vương – Hải Châu, Đà Nẵng
4.25 tỷ • 52m²
81.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Thuận Đông

Bán
5
Bán đất phường hiệp an thủ dầu một bình dương
2 tỷ • 108m²
18.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp An

Bán
5
Bán nhà mới 1 trệt 1 lầu hẻm Nguyễn Tri Phương, P.7, TP. Vũng Tàu
4.45 tỷ • 44m²
101.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7
Bán
3
Bán căn 48m2 Thủ Thiêm Dragon 2,9ty
2.9 tỷ • 48m²
60.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
3
Gần UBND Hòa Phước – 120m2 – giá 1 tỷ 2xx
1.2 tỷ • 120m²
10 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
9
800 triệu/sào có ngay đất vườn đẹp như mơ tại đồng nai
800 tr. • 1000m²
0.8 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 3

Bán
3
CẦN BÁN NHÀ GẦN TRẠM THU PHÍ BỬU LONG, BIÊN HÒA
2.05 tỷ • 100m²
20.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa