Nhà đất bán / Cao Bằng / Tp. Cao Bằng / P. Sông Hiến / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Sông Hiến, Thành Phố Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Hồ Biểu Chánh TP. Quy Nhơn .
3.39 tỷ • 56m²
60.54 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
4
Căn biệt thự sang trọng gần đường Lê Đại Hành, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 160m²
50 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Phát

Bán
3
Bán nền đẹp đường nhựa đường 13 KDC 135 Thị Trấn Bến Lức
2.7 tỷ • 100m²
27 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, Tt. Bến Lức

Bán
3
Đất thổ cư mặt tiền đường Lộ Dừa, xã Vĩnh Công, Châu Thành, Long An
950 tr. • 204.5m²
4.65 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. Vĩnh Công

Bán
5
NHÀ MỚI TINH – HẺM XE HƠI – NI SƯ HUỲNH LIÊN, TÂN BÌNH
4.55 tỷ • 34m²
133.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 10

Bán
6
SIÊU PHẨM MỚI HOÀN THIỆN – NHÀ ĐẸP LÊ LỢI, HẢI PHÒNG
4.85 tỷ • 58m²
83.62 tr./m²
Hải Phòng, Q. Ngô Quyền, P. Đằng Giang

Bán
3
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ COOPMART, VŨNG TÀU
2.9 tỷ • 97m²
29.9 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
7
Bán nhà khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, Đức Hoà, Long An
2.35 tỷ • 80m²
29.38 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, X. Mỹ Hạnh Bắc