Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hạ Lang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Hạ Lang, Tỉnh Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🌿 ĐẤT ĐẸP TRỤC CHÍNH HÀ ĐÔNG – BÍCH BẮC | ĐƯỜNG NHỰA 8M – QUY HOẠCH 13.5M THÔNG NAM KỲ KHỞI NGHĨA 🌿
2.8 tỷ • 248m²
11.29 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
7
Gấp gấp bán nhanh nhà trước Tết
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Bán nhà Thạch Bàn 44m2–MT3.6–6.5tỷ (Nhà cấp 4).
6.5 tỷ • 44m²
147.73 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn

Bán
4
Nhà mặt tiền đường nhựa thị trấn Đức Hoà, Long An
2.4 tỷ • 115m²
20.87 tr./m²
Long An, H. Đức Hòa, Tt. Đức Hòa
Bán
Siêu phẩm Estella Heights 3PN, Sổ hồng riêng – View nội khu, giá tốt nhất thị trường!
18 tỷ • 150m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
5
Bán nhà 3 tầng mới hoàn thiện tại ngã tư Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
3.6 tỷ • 68m²
52.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Chuẩn

Bán
4
339m2 đất TP Bến Cát mà giá chỉ 3,6tr/m2 , trung tâm của 4 KCN lớn
1.23 tỷ • 339m²
3.61 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Chánh Phú Hòa

Bán
5
Nhà C4 Phước Khánh - Nhơn Trạch
1.1 tỷ • 63.3m²
17.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Khánh