Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hạ Lang / X. Đức Quang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đức Quang, Huyện Hạ Lang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
CHÍNH THỨC LÊN SÓNG SIÊU PHẨM MỚI XÂY 3PN, P.12, GÒ VẤP
5.97 tỷ • 40.5m²
147.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
4
Nhà Thúy Lĩnh - Lĩnh Nam - Hoàng mai
2.8 tỷ • 34m²
82.35 tr./m²
Hà Nội, Q. Hoàng Mai, P. Lĩnh Nam

Bán
5
Bán nhà cấp 4 TL 816, xã Thạnh Đức, Bến Lức, Long An
1.55 tỷ • 250m²
6.2 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Đức

Bán
12
NHÀ 2 TẦNG 2 MẶT TIỀN SÁT CHỢ HOÀ THỌ TÂY- CẨM LỆ - ĐÀ NẴNG
3.35 tỷ • 80m²
41.88 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Thọ Tây

Bán
Bán Nhà đường Rạch Bà, phường 11, Vũng Tàu
2.8 tỷ • 90m²
31.11 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
5
Bán căn nhà lầu trệt tại Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
4.45 tỷ • 82.3m²
54.07 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
Nhà phố thương mại
2.3 tỷ • 219m²
10.5 tr./m²
Bình Dương, H. Bàu Bàng, Tt. Lai Uyên

Bán
7
BÁN NHÀ GẦN LOTTE NGUYỂN VĂN LƯỢNG
5.59 tỷ • 47.5m²
117.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16