Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hạ Lang / X. Minh Long / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Minh Long, Huyện Hạ Lang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
CẦN BÁN CĂN NHÀ VƯỜN GẦN HỒ EA KAO
1.09 tỷ • 400m²
2.71 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Kao

Bán
6
KDC Thắng Lợi Central Hill Phước Lợi, Bến Lức ,Long An
1.4 tỷ • 60m²
23.33 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Phước Lợi

Bán
4
GÀ ĐẺ TRỨNG NGUYỄN TRÃI 1 TỶ/ NĂM - NGAY SÁT ĐƯỜNG LỚN - 69M2 - 7 TẦNG THANG MÁY - 17.5 TỶ
17.5 tỷ • 69m²
253.62 tr./m²
Hà Nội, Q. Thanh Xuân, P. Thanh Xuân Trung

Bán
9
HÀNG CỰC PHẨM TẠI Đường Bưng Ông Thoàn, 5,4 tỷ, 52m2, 4PN, 3PT
5.4 tỷ • 53m²
101.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
Chính chủ cần tiền bán nhà mới xây Nam Hoà Xuân Đà Nẵng
5.8 tỷ • 100m²
58 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
Bán nhà mới xây gần nhà hàng Rosa, ngay vòng xoay An Phú, Thuận An, Bình Dương.
1.8 tỷ • 67.5m²
26.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN LÊ LỢI TT TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 121.1m²
140.38 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Thị Nại

Bán
3
LÔ ĐẤT SIÊU VIP – MẶT TIỀN PHAN TÔNG KHÊ MỸ – PHỐ TÂY SẦM UẤT
20.5 tỷ • 104m²
197.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ