Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hạ Lang / X. Quang Long / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Quang Long, Huyện Hạ Lang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
Bán nhà 3 lầu 6x24m KDC Khang An, Thủ Đức, sổ hồng riêng, an ninh 24/7, gần khu đô thị Global City.
14 tỷ • 144m²
97.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
🌿 SIÊU PHẨM VIEW HỒ TRỊ AN - ĐẦU TƯ SINH LỜI, NGHỈ DƯỠNG TUYỆT VỜI! 🌿
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Gia Tân 1

Bán
Nhà mặt tiền Nguyễn Thái Học - Quy Nhơn Nam
6.3 tỷ • 47.5m²
132.63 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Nam

Bán
6
Nhà cấp 4 mới - Phong Nẫm - Phan Thiết, Bình Thuận
1.29 tỷ • 82.3m²
15.67 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
3
Nhà bán Sổ Riêng GÓC 2 MẶT TIỀN , phường Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An
5.8 tỷ • 75m²
77.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
3
BÁN NHÀ MẶT TIỀN KINH DOANH TRƯỜNG SA - THÔNG LÊ VĂN SỸ
15.79 tỷ • 60m²
263.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 13

Bán
6
Cần bán gấp nhà hẻm 870 đường 30/4, phường 11, TP Vũng Tàu
5.2 tỷ • 87m²
59.77 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
5
Đất mặt tiền quốc lộ 62 Thủ Thừa, Long An
10 tỷ • 2000m²
5 tr./m²
Long An, H. Thủ Thừa, X. Mỹ An