Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hạ Lang / X. Vinh Quý / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Vinh Quý, Huyện Hạ Lang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
/-Chủ gửi Bán Lô Dự án Đất Mới Đảo Kim Cương, P.Trường Thạnh, Q9
3.15 tỷ • 56m²
56.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
3
BÁN NHÀ 2 TẦNG BAN BAN 8 – HÒA QUÝ, NGŨ HÀNH SƠN – GIÁ 4.60 TỶ
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
3
Đang cần tiền mua nhà ở Sài Gòn nên cần bán đất ở quê chính chủ Ấp 4, Phường An Xuyên, Cà Mau
480 tr. • 560m²
0.86 tr./m²
Cà Mau, Tp. Cà Mau, X. An Xuyên

Bán
4
🔥 MUA ĐẤT TẶNG NHÀ XƯỞNG SẴN - GIAI PHẠM, YÊN MỸ, HƯNG YÊN 🔥
350 tr. • 171m²
2.05 tr./m²
Hưng Yên, H. Yên Mỹ, Tt. Yên Mỹ

Bán
3
Bán đất nền đường bê tông ô tô bán tải xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang
1.82 tỷ • 114m²
15.96 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
4
Chính chủ bán nhà phố 1 trệt 2 lầu đường xe hơi Phú Hữu 4,1 tỷ 53m2
4.1 tỷ • 53m²
77.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
💥 BIỆT THỰ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - ĐƯỜNG 7M ĐÀO SƯ TÍCH- DIỆN TÍCH 171.1M2 - GẦN MEGA MARKET ĐANG XÂY 💥
11.2 tỷ • 171m²
65.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
9
BÁN TÒA CĂN HỘ KIỆT Ô TÔ 5M THẲNG THÔNG – LÊ HỮU TRÁC, SƠN TRÀ - kẹp một mặt kiệt 2m
19.8 tỷ • 145m²
136.55 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc