Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hạ Lang / X. Thắng Lợi / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thắng Lợi, Huyện Hạ Lang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ 2 TẦNG DT 73M, NGAY ĐƯỜNG NGUYỄN DUY TRINH, CHỈ 4.65TỶ TL PHƯỜNG LONG TRƯỜNG, TP THỦ ĐỨC
4.65 tỷ • 73m²
63.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Bán đất nền - Vị trí đẹp tại Vạn Xuân Đường 8
3.45 tỷ • 62m²
55.65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
6
Bán Nhà Cấp 4 Mới 100% - KDC Đông Phú, Châu Thành, TP. Cần Thơ
1.75 tỷ • 100m²
17.5 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, X. Đông Phú

Bán
4
Bán nhà tại thị trấn Định Quán, Đồng Nai 1,8 tỷ
1.8 tỷ • 150m²
12 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
3
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU TẠI DIÊN TOÀN – VỊ TRÍ ĐẸP – GIÁ TỐT
2.34 tỷ • 82.5m²
28.35 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Toàn

Bán
3
Bán toà CHDV gần Võ Nguyên Giáp, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
14.2 tỷ • 90m²
157.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Nhà khu dân cư LÊ PHONG VINCOM 550, Dĩ An, Bình Dương
4.75 tỷ • 67.5m²
70.37 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
6
💸 06 căn - Trệt lửng 3 lầu, thang máy, sân thượng tại - Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức 💸
11.38 tỷ • 67m²
169.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước