Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hạ Lang / Tt. Thanh Nhật / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Thanh Nhật, Huyện Hạ Lang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🌟 CĂN HỘ HƯNG NGÂN GARDEN - TẦNG GIỮA, BAN CÔNG HƯỚNG SÂN, GIÁ TỐT 🌟
2.1 tỷ • 67m²
31.34 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp

Bán
Bán nhà mặt tiền số 230 Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An
9.5 tỷ • 96m²
98.96 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
5
DVCC BÁN NHÀ TRUNG TÂM PHƯỜNG 1, VŨNG TÀU
3.9 tỷ • 52.5m²
74.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 1
Bán
🏢 BÁN TÒA NHÀ KIẾN TRÚC TÂN CỔ ĐIỂN ĐẸP TẠI THỦ ĐỨC! 🏢
122 tỷ • 200m²
610 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
3
Bán đất Vĩnh Ngọc - 2 mặt tiền
1.65 tỷ • 106.6m²
15.48 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
7
Siêu phẩm biệt thự khu Nam Việt Á, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
42 tỷ • 285m²
147.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền đường Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 50m²
120 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
Bán nhà góc 2 mặt tiền số 1A đường Bạch Đằng, Phường Tân Tiến, Nha Trang
14.5 tỷ • 72.4m²
200.28 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến