Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hạ Lang / X. Lý Quốc / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Lý Quốc, Huyện Hạ Lang
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Biệt thự mini 2 căn riêng biệt – hẻm ô tô, đường Gio An, P5, Đà Lạt
9 tỷ • 200m²
45 tr./m²
Lâm Đồng, Tp. Đà Lạt, P. 5

Bán
4
52M2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG THUỴ KHUÊ - MẶT PHỐ 2 THOÁNG KINH DOANH SIÊU ĐỈNH
20.5 tỷ • 52m²
394.23 tr./m²
Hà Nội, Q. Tây Hồ, P. Thụy Khuê

Bán
7
Bán Nhà Vườn Gần ủy ban Phong Nẫm - Phan Thiết
940 tr. • 100m²
9.4 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
3
Cần bán gấp miếng đất thổ cư - Hẻm 12B Nguyễn Truyền Thanh, P.Bình Thủy - TPCT
4.8 tỷ • 200m²
24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bình Thủy
Bán
3
Chính Chủ Bán Nhanh Nhà Centana Điền Phúc Thành Quận 9
7.3 tỷ • 255m²
28.63 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG PHAN HUY CHÚ, KHU Á CHÂU, PHƯỜNG VŨNG TÀU, TPHCM
11.5 tỷ • 97m²
118.56 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
4
Lô góc KDC gần Bến Xe Đức Long – 130m2 – 2 tỷ xx
2.85 tỷ • 131m²
21.76 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
7
Cần bán nhà gấp 1 trệt 1 lầu Tân Uyên Bình Dương
1.95 tỷ • 70m²
27.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp