Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hà Quảng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Hà Quảng, Tỉnh Cao Bằng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
CẦN BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG SONG HÀNH, AN PHÚ - Q2- TP THỦ ĐỨC!
15 tỷ • 182m²
82.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
Mua ngay nhà đẹp giá rẻ gần biển Thanh Bình, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
3.15 tỷ • 31m²
101.61 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thuận Phước

Bán
11
CẦN BÁN NHÀ 2 TẦNG SIÊU ĐẸP – ĐƯỜNG LIÊM LẠC 16
4.55 tỷ • 100m²
45.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
Nhà 2 tầng kiệt Hùng Vương – Trung tâm Đà Nẵng
3.18 tỷ • 50m²
63.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
4
42M2 OTO TRÁNH TRẦN QUỐC HOÀN - KINH DOANH TẤP NẬP
19.8 tỷ • 42m²
471.43 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Dịch Vọng Hậu

Bán
4
Chính chủ bán 200m2 thổ cư tại Nhơn Thạnh Trung, TP Tân An
850 tr. • 200m²
4.25 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Nhơn Thạnh Trung

Bán
4
Nhà Đẹp P3, Gò Vấp - Ngang 5m, Gía Chỉ 7.4 Tỷ, Chưa Qua Đầu Tư
7.4 tỷ • 72m²
102.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 3

Bán
2
🏆Bán đất đường Trương Đăng Quế, dt147m2 Giá 8.4 tỷ tl nhẹ tặng nhà c4 dòng tiền 8tr tháng
8.4 tỷ • 147m²
57.14 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn