Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hà Quảng / X. Lương Can / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Lương Can, Huyện Hà Quảng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Nhà hẻm Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. Thắng Tam, Vũng Tàu
4.3 tỷ • 79m²
54.43 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
7
BÁN NHÀ HẺM OTO ĐƯỜNG PHAN CHU TRINH, PHƯỜNG 2, VT
5.3 tỷ • 42m²
126.19 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
5
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ SỔ RIÊNG TẠI PHÚ TRINH, PHAN THIẾT
1.2 tỷ • 78m²
15.38 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
5
Căn hộ chung cư diện tích 54,4m2, 1PN+, dư án CORA Tower Đà Nẵng
3.42 tỷ • 54.4m²
62.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN SẮC KIM – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ 🔥
5.65 tỷ • 96m²
58.85 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
3
Bán lô đất đẹp khu TĐC, P. 10, TP. Vũng Tàu
5.8 tỷ • 80m²
72.5 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
2
❤ CẦN BÁN LÔ ĐẤT GIÁ TỐT – HÀ ĐÔNG, ĐIỆN HÒA, ĐIỆN BÀN ❤
1.55 tỷ • 127m²
12.2 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, X. Điện Hòa

Bán
3
Bán Đất Mặt Tiền Nguyễn Tất Thành TT TP. Quy Nhơn
8.2 tỷ • 50.65m²
161.9 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú