Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hà Quảng / X. Ngọc Động / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ngọc Động, Huyện Hà Quảng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN LÔ ĐẤT THỔ CƯ PHONG NẪM - SỔ HỒNG RIÊNG - ĐƯỜNG BÊ TÔNG OTO RỘNG RÃI
1.4 tỷ • 196m²
7.14 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
5
Bán Nhà mới đẹp đường Lương Văn Can, P2, Trung Tâm Vũng Tàu
4.75 tỷ • 47.2m²
100.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
4
Bán lô đất mặt tiền Hoà Trung, Vĩnh Hoà
2.2 tỷ • 65.9m²
33.38 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
8
Bán Nhà Mới 6 Tầng 42m2 Tại Bát Khối Long Biên, Mặt Tiền Đẹp
10.4 tỷ • 42m²
247.62 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
5
Bán Nhà Phố Thương Mại Park Hills – L24.13: Vị trí đắc địa, giá trị vượt trội
25.8 tỷ • 396m²
65.15 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
6
Cần Bán Đất 80m2 Tại Bát Khối Long Biên, Mặt Tiền Đẹp, Kinh Doanh Tốt
10.8 tỷ • 80m²
135 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
2
Bán đất sổ đỏ – Đông dư – 37m2 – 3.75tỷ.
3.75 tỷ • 37m²
101.35 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
5
Mua ngay toà CHDV đẹp gần sát biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
18.5 tỷ • 142m²
130.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ