Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hà Quảng / X. Thanh Long / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thanh Long, Huyện Hà Quảng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà sổ đỏ – Cự Khối – Long Biên: Diện tích 30m2 – Giá 5.15tỷ (nhà xây mới 4 tầng).
5.15 tỷ • 30m²
171.67 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
9
CẦN BÁN GẤP VILLA 4 TẦNG – KHU PHỐ TÂY CHẾ LAN VIÊN – CÁCH BIỂN CHỈ 150M
16.5 tỷ • 130m²
126.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
6
BÁN NHÀ ĐƯỜNG HOÀNG BẬT ĐẠT, P15, TÂN BÌNH
5.2 tỷ • 42m²
123.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
3
🔥BÁN NHÀ 2 MẶT TIỀN NGUYỄN TẤT THÀNH - PHÓ ĐỨC CHÍNH, QUY NHƠN 🔥
13.5 tỷ • 100m²
135 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Trần Phú

Bán
Bán lô đất hẻm 12 Bắc Sơn, phường 11, tp Vũng Tàu
1.35 tỷ • 70m²
19.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11
Bán
Căn hộ Vega Alaric Vũng Tàu - Sở hữu ngay căn hộ view biển tặng gói nội thất cao cấp
2.7 tỷ • 45m²
60 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
3
🔥 ĐẤT HÒA QUÝ – KIỆT Ô TÔ 5M – GIÁ CHỈ 2.6 TỶ! 🔥
2.6 tỷ • 88m²
29.55 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
7
CẦN BÁN NHÀ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỘ CHÁNH MÔN A NGAY TRUNG TÂM TẠI PHƯỜNG 4 TP TÂY NINH
3.95 tỷ • 234m²
16.88 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 4