Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hà Quảng / X. Yên Sơn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Yên Sơn, Huyện Hà Quảng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
CHỈ CÒN DUY NHẤT 1 LÔ ĐẤT MẶT TIỀN CẦU 2 , PHƯỜNG ĐỐNG ĐA
3.5 tỷ • 96.4m²
36.31 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
Bán nhà gần nhà thờ Chánh Thiện, Thủ Dầu Một, Bình Dương
3.8 tỷ • 88.2m²
43.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp Thành

Bán
6
GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU VIP VÕ THỊ SÁU - HỒ TRI TÂN - P. LONG TOÀN - TP BÀ RỊA
12 tỷ • 627m²
19.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Toàn

Bán
6
💎HXH TỚI NHÀ - 4 X 12M - 2 TẦNG BTCT - 3 PN - BÌNH HƯNG HOÀ - BÌNH TÂN - VUÔNG VỨC HOÀN CÔNG ĐỦ
4.95 tỷ • 48m²
103.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Hưng Hòa

Bán
6
Chủ gửi bán căn 3 tầng độc lập tại kiều trung, Hồng Thái, An Dương
1.85 tỷ • 51.6m²
35.85 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. Hồng Thái

Bán
5
Bán Nhà Mặt Phố New Vegas Hà Tiên - Diện Tích 105m2 | Giá 8,1 Tỷ VND | Kinh Doanh Hoặc Sinh Sống Lý Tưởng
8.1 tỷ • 102m²
79.41 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Hà Tiên, P. Pháo Đài

Bán
8
🌟Bán Đất Mặt Tiền Võ Văn Kiệt Cần Thơ - 1093m2 Gần Stella Mega City, Giá Tốt Cho Nhà Đầu Tư!
22 tỷ • 1093m²
20.13 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Hòa

Bán
6
Nhà Mặt Tiền Vàm Ô Đại Phước - Nhơn Trạch
3.6 tỷ • 139m²
25.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước