Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hà Quảng / X. Đa Thông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đa Thông, Huyện Hà Quảng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
CHỦ GỬI BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU 3 TẤM TẠI KDC P. QUANG VINH ( NAY LÀ P. TRẤN BIÊN )
4 tỷ • 50m²
80 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Quang Vinh

Bán
9
Nhà cấp 4 (5x22m) Kiệt ô tô Mẹ Suốt, Hòa Khánh Nam, Còn Thương Lượng
2.55 tỷ • 112m²
22.77 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Nam

Bán
3
CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT BIỆT THỰ NAM VIỆT Á - CẠNH SÔNG HÀN
19 tỷ • 250m²
76 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
5
Spana Tower căn S10303A 66m2, 2PN, Đà Nẵng
3.4 tỷ • 66.6m²
51.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
6
BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ AN PHÚ – CÁI RĂNG, CẦN THƠ
1.2 tỷ • 67m²
17.91 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Ba Láng

Bán
7
Bán Nhà mới vừa hoàn thiện ngay Tân Kim - Cần Giuộc
1.13 tỷ • 64m²
17.64 tr./m²
Long An, H. Cần Giuộc, Tt. Cần Giuộc

Bán
6
Cần bán BIỆT THỰ SÂN VƯỜN KIỂU NHẬT tại Định Hòa, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương
13 tỷ • 629m²
20.67 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN PHAN TRIÊM – GIÁ RẺ !
5.85 tỷ • 92m²
63.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân