Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hà Quảng / Tt. Xuân Hòa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Xuân Hòa, Huyện Hà Quảng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Bán nhà 1 trệt 1 lầu trung tâm Phường 1 , TP Tân An , Long An
1.98 tỷ • 40m²
49.5 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 1

Bán
12
Bán nhà 2 tầng mặt tiền đường Phạm Hùng Hòa Xuân Cẩm Lệ
6.6 tỷ • 107m²
61.68 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa kéo dài, 95m2, 7 tầng, mặt tiền 6.5m – Cơ hội đầu tư tiềm năng!
34 tỷ • 95m²
357.89 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đồng Tâm

Bán
7
BÁN NHÀ TRUNG TÂM THỊ TRẤN LONG ĐIỀN – ĐI BỘ RA CHỢ – NHÀ ĐẸP GIÁ TỐT
2.8 tỷ • 81m²
34.57 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
🏆🏆CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG PHONG BẮC 5 dt102m2 Giá 5.3 tỷ tl
5.3 tỷ • 102m²
51.96 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
SỐC TOÀN TẬP – LÔ ĐẤT LONG TÂN ĐẸP KHÔNG TÌ VẾT – LỖ 200 TRIỆU!! CHỈ 690 TRIỆU – KHÔNG CÓ LÔ THỨ HAI!!!
690 tr. • 120m²
5.75 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Long Tân

Bán
4
Chuyển Giao Toàn Bộ Nhà Xưởng và Tài Sản Tại Xã An Viễn, Trảng Bom
38 tỷ • 0.85 ha
4.47 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. An Viễn

Bán
8
Bán Nhà Tại Bát Khối Long Biên, Nhà Lô Góc 6 Tầng Mặt Tiền Siêu Đẹp
6.45 tỷ • 34m²
189.71 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối