Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hà Quảng / Tt. Thông Nông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Thông Nông, Huyện Hà Quảng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
NHÀ ĐẸP - ĐƯỜNG NGUYỄN LAI – 85m2 – ngang 5m
7.5 tỷ • 85m²
88.24 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
6
Biệt Thự Hoà Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
11.5 tỷ • 320m²
35.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hoà Phú

Bán
5
Mua ngay toà CHDV đẹp gần sát biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
18.5 tỷ • 142m²
130.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
7
BÁN NHÀ GẦN LOTTE NGUYỂN VĂN LƯỢNG
5.59 tỷ • 47.5m²
117.68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
2
🔥 55 TỶ – BÁN NHÀ 4 LẦU MẶT TIỀN KINH DOANH ĐƯỜNG LÊ VĂN SĨ, QUẬN 3 – HỢP ĐỒNG THUÊ 100 TRIỆU/THÁNG
55 tỷ • 98m²
561.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 3, P. 14

Bán
5
Bán đất TĐC Đại Phước 140m2, Nhơn Trạch, Đồng Nai
4.2 tỷ • 140m²
30 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
5
LÔ ĐẤT BIỆT THỰ ĐẸP TẠI ANH DŨNG V- CÁCH MẶT ĐƯỜNG 353 PHẠM VĂN ĐỒNG 50M
2.97 tỷ • 180m²
16.5 tr./m²
Hải Phòng, Q. Dương Kinh, P. Anh Dũng

Bán
3
SIÊU PHẨM DUY NHẤT TẠI ĐƯỜNG LÒ LU, BÁN ĐẤT 252M2 CHỈ 11,2 TỶ VND
11.2 tỷ • 252m²
44.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh