Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lạc / X. Xuân Trường / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Xuân Trường, Huyện Bảo Lạc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
THẢO ĐIỀN GREEN - Mở bán những căn view sông đẹp nhất dự án
20 tỷ • 132m²
151.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thảo Điền

Bán
3
SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỖ BÁ KINH DOANH ĐA LĨNH VỰC GIÁ SIÊU ĐẦU TƯ
24 tỷ • 178m²
134.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An
Bán
4
Chính Chủ Gửi Bán Biệt Thự Garland, KDC Gia Hoà, Phước Long B, Quận 9.
21 tỷ • 214m²
98.13 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
4
Cơ Hội Vàng Đầu Tư 03 Lô Đất Liền Kề Tại Hiệp Bình Phước
7.2 tỷ • 66m²
109.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
4
Siêu phẩm nhà đẹp mặt tiền gần cầu Rồng, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
8.68 tỷ • 80m²
108.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
3
SIÊU HIẾM - BÁN ĐẤT GIÃN DÂN NGHIÊM XUYÊN, THƯỜNG TÍN
3 tỷ • 95.9m²
31.28 tr./m²
Hà Nội, H. Thường Tín, X. Nghiêm Xuyên

Bán
6
Mua ngay nhà mặt tiền giá rẻ đường Phần Lăng, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 85m²
70.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê

Bán
5
Bán nhà hẻm thông ô tô đường Ngô Đức Kế, p7, thành phố Vũng Tàu
5.1 tỷ • 75m²
68 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7