Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lạc / X. Cô Ba / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Cô Ba, Huyện Bảo Lạc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Nhà Mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Ninh Kiều, Cần Thơ
7.5 tỷ • 42.12m²
178.06 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Tân An

Bán
5
CHÀO BÁN CĂN NHÀ 2 MẶT TIỀN DIỆN TÍCH KHỦNG HẺM TRƯỚC NHÀ 5 M THÔNG HẺM SAU CHUẨN 4.5M
6.85 tỷ • 82.5m²
83.03 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
6
🏠✨ **CẦN BÁN NHÀ 2 TẦNG MẶT TIỀN 10.5m TẠI SƠN TRÀ** 🌊🌞
7.5 tỷ • 125m²
60 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
N141- Chủ Gửi bán nhà đường số 9, Hiệp Bình Chánh. Gần nhà thờ Fatima.
5 tỷ • 43m²
116.28 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
4
Nhà 3 Tầng Phố Lao Động, Hà Lầm - Hạ Long
2.98 tỷ • 66m²
45.15 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hà Lầm

Bán
6
Nhà mới đẹp hiện đại tại Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức
7.9 tỷ • 70m²
112.86 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
6
HOMSTAY TẦNG GẦN BIỂN THƯƠNG CHÁNH PHAN THIẾT
4.5 tỷ • 90m²
50 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng

Bán
6
🏡🏡🏡 **BÁN NHÀ CỰC ĐẸP KHU THANH KHÊ - GẦN TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG - TIỆN NGHI VÔ ĐỐI** 🏡🏡🏡
3.9 tỷ • 63m²
61.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông