Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lạc / X. Phan Thanh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phan Thanh, Huyện Bảo Lạc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán lô đất đẹp giá rẻ tại Vĩnh Hoà, diện tích 92m2 chỉ 3.5 tỷ
3.5 tỷ • 92.4m²
37.88 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
3
Cần bán 4 lô đất liền nhau tại phường Lê Hồng Phong, TP. Thuỷ Nguyên
3.9 tỷ • 120m²
32.5 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Lê Hồng Phong

Bán
5
BÁN ĐẤT LÀM NHÀ VƯỜN – ẤP NGÃI LỢI B, PHƯỜNG KHÁNH HẬU
2.5 tỷ • 1800m²
1.39 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. Khánh Hậu

Bán
6
Mua ngay toà CHDV đẹp gần biển Nguyễn Tất Thành, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 93m²
86.02 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
4
BÁN NHÀ NGUYỄN ĐÌNH CHÍNH – NGUYỄN VĂN TRỖI, P.15, PHÚ NHUẬN
5.85 tỷ • 35.7m²
163.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 15

Bán
3
Bán Nhà 3 Lầu Mặt Tiền Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9
23 tỷ • 102m²
225.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
8
Bán Nhà Phố Melosa Graden Khang Điền 7,2 tỷ hoàn thiện
7.2 tỷ • 75m²
96 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
Bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi đối diện nhà hàng tiệc cưới ROSA PLACE
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú