Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lạc / X. Hồng Trị / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Hồng Trị, Huyện Bảo Lạc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
NHÀ LẦU MỚI ĐẸP 3 PHÒNG NGỦ GẦN CHỢ AN THỚI
1.95 tỷ • 48m²
40.63 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
4
Chốt ngay căn biệt thự gần biển Mỹ Khê, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
20 tỷ • 147m²
136.05 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Bán nhà
3.2 tỷ • 150m²
21.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
3
Bán đất Cự Khối – 66m2 –MT 3.8 – 6.95tỷ.
6.95 tỷ • 66m²
105.3 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
5
Bán nhà mới đẹp 1 trệt 2 lầu, hẻm ô tô, đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.3, TP Vũng Tàu
5.65 tỷ • 62.2m²
90.84 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
7
Bán nhà SHR phường Tân Hạnh, Tp Biên Hoà
3.6 tỷ • 85m²
42.35 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hạnh

Bán
3
Bán đất nền đường bê tông ô tô bán tải xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang
1.82 tỷ • 114m²
15.96 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
8
Chính chủ gửi bán Khách sạn 48 phòng diện tích 350m2 35 tỷ
35 tỷ • 350m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Bình