Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Bảo Lạc / X. Thượng Hà / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thượng Hà, Huyện Bảo Lạc
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Cần bán lô đất khu vực Điện Nam Bắc Điện Bàn Quảng Nam
1.95 tỷ • 132m²
14.77 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Nam Bắc

Bán
4
Bán nhà 3 tầng mặt ngõ Phú Xá - sân cổng riêng
2.59 tỷ • 57.6m²
44.97 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
3
BÁN NHÀ CẤP 4 HẺM Ô TÔ - PHẠM HỒNG THÁI, P.7, VŨNG TÀU
5.8 tỷ • 85m²
68.24 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
BÁN ĐẤT ĐẸP TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN – NGAY CHÂN CẦU LÊ THANH NGHỊ
3.45 tỷ • 80m²
43.13 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
10
Nhà 01 trệt 01 lầu hẻm Nguyễn Minh Đường, P. 4, Tân An
2.7 tỷ • 114m²
23.68 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
5
Chủ gửi bán nhà ngõ 90 Trung Lực
3.2 tỷ • 57m²
56.14 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
Lô đất siêu đẹp tại phường Dương Quan - Thành Phố Thủy Nguyên
1.9 tỷ • 60m²
31.67 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Dương Quan

Bán
6
GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU VIP VÕ THỊ SÁU - HỒ TRI TÂN - P. LONG TOÀN - TP BÀ RỊA
12 tỷ • 627m²
19.14 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Toàn