Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Gia Mập / X. Bình Thắng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bình Thắng, Huyện Bù Gia Mập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
Đỗ Nhuận, Cv Hòa Bình, 82m2, Tầng 4, 2 ngủ, 2vs, sửa được 3 ngủ, thang bộ, chung cư 6 tầng, giá 3.65 tỷ
3.65 tỷ • 82m²
44.51 tr./m²
Hà Nội, Q. Bắc Từ Liêm, P. Tây Tựu

Bán
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Thái Học, Vạn Thạnh, Nha Trang.
13.5 tỷ • 82m²
164.63 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vạn Thạnh

Bán
6
Bán căn nhà khu TĐC 508, Phường Bùi Thị Xuân, Quy Nhơn.
2.25 tỷ • 100m²
22.5 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Bùi Thị Xuân
Bán
9
Nhà 51.8m², 4PN, 3WC, 2 lầu, sân trước & sau, ban công thoáng, khu an ninh, gần tiện ích, sổ hồng hoàn công!
4.6 tỷ • 52m²
88.46 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
Dãy 4 căn nhà phố 2 lầu xây mới 100% - Vị trí đẹp ngay trung tâm Ninh Kiều - Lộ nhựa 8m - Đường Phạm Ngũ Lão
3.89 tỷ • 52m²
74.77 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa

Bán
3
DỐC KỲ LẦN – CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT ĐẸP TẠI HOÀNG MINH GIÁM!
4.75 tỷ • 100m²
47.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
LÔ ĐẤT BIỆT THỰ AN HƯNG
9.35 tỷ • 311.8m²
30 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. An Hưng

Bán
3
Cần bán lô TDC 30/4 đường Phan Thanh Giản
3.5 tỷ • 90.4m²
38.72 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Toàn