Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Gia Mập / X. Phước Minh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phước Minh, Huyện Bù Gia Mập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
NHÀ 5 TẦNG - HẺM RỘNG - SÁT MẶT TIỀN - XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH, P25, BÌNH THẠNH
5.85 tỷ • 39m²
150 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
2
1 LÔ DUY NHẤT đất vườn đường 5m Thạnh Hòa, Bến Lức
645 tr. • 501.5m²
1.29 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Hòa

Bán
8
NHÀ SỔ RIÊNG GẦN CHỢ THANH HÓA PHƯỜNG TRẢNG DÀI, BIÊN HÒA, ĐỒNG NAI
2.79 tỷ • 153m²
18.24 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
7
BÁN NHÀ LẦU , THỔ CƯ 100% NGAY UỶ BAN PHƯỜNG HỐ NAI , GX LỘC LÂM , NGAY TRUNG TÂM TP .BIÊN HOÀ
3.4 tỷ • 75.5m²
45.03 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
3
🏆🏆BÁN ĐẤT ĐẸP PHƯỚC LÝ 6 dt105m2 Giá 4.55 tỷ đường 7.5m
4.55 tỷ • 105m²
43.33 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Liên Chiểu

Bán
8
Bán căn hộ DV mặt tiền Nguyễn Thượng Hiền, P5, Bình Thạnh
19.8 tỷ • 78.6m²
251.91 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 5

Bán
3
CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT MẶT TIỀN DƯƠNG HIẾN QUYỀN – GẦN BIỂN – HƯỚNG ĐÔNG NAM
6.2 tỷ • 60m²
103.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
4
Bán lô đất (7x17) KDC An Thiên Lý, đường Dương Đình Hội, Phước Long B, TP. Thủ Đức (Q9)
7.9 tỷ • 119m²
66.39 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B