Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Gia Mập / X. Phú Nghĩa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Nghĩa, Huyện Bù Gia Mập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN NHÀ 2 TẦNG AN HÒA 10 – KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ – GIÁ 6.40 TỶ
6.4 tỷ • 99m²
64.65 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
5
Nhà C4 Phước Khánh - Nhơn Trạch
1.1 tỷ • 63.3m²
17.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Khánh

Bán
4
Bán 02 lô đất KDC Cao Cấp BÌNH NGUYÊN , Tp. Dĩ An
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
10
Nhà 3 mê
4.85 tỷ • 57m²
85.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thạch Thang

Bán
8
Bán Nhà 4 Tầng Dốc Nhà Thờ, Phường Bạch Đằng Trung Tâm Thành Phố Hạ Long, Gần Cột Đồng Hồ
3.2 tỷ • 68.7m²
46.58 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bạch Đằng

Bán
3
Bán hoặc cho thu.ê nhà cấp 4 tại thôn Mỹ Hòa, Hòa Hiệp Bắc, Đông Hòa, Phú Yên
980 tr. • 103.3m²
9.49 tr./m²
Phú Yên, Tx. Đông Hòa, P. Hòa Hiệp Bắc

Bán
7
🎉 SIÊU PHẨM KHAI XUÂN - ĐƯỜNG XE HƠI - 5 TẦNG - PHẠM VĂN CHIÊU - GÒ VẤP - CHỈ 7 TỶ 🎉
7 tỷ • 70m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
7
BIỆT THỰ GỖ HƯƠNG – DIỆN TÍCH LỚN – GIÁ CỰC TỐT TẠI TP BMT
17 tỷ • 509m²
33.4 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Lập