Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Gia Mập / X. Đak Ơ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đak Ơ, Huyện Bù Gia Mập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN NHÀ 6 PHÒNG CHO THUÊ SÁT QUẬN 1
5.5 tỷ • 62.7m²
87.72 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 22

Bán
7
Bán nhà Tân phuoc khach Tân Uyên
3.25 tỷ • 163m²
19.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
3
Bán Biệt Thự BT2 – KDT Đặng xá – 447.7m2 – 70tỷ – Nhà xây thô.
70 tỷ • 447m²
156.6 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đặng Xá

Bán
3
🍀🍀🍀 Toà Căn Hộ Nam Việt Á - Ngũ Hành Sơn - Gần Sông Gần Biển.
8.3 tỷ • 95m²
87.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
7
BÁN BIỆT THỰ SIÊU ĐẸP – KHU BIỆT THỰ ĐẠI PHÚ GIA, TP. QUY NHƠN
17 tỷ • 311m²
54.66 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Đông Dư – 30m2 – 3 tầng – giá 3.7tỷ
3.7 tỷ • 30m²
123.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
5
HẺM XE TẢI THÔNG - BUÔN BÁN KINH DOANH TỐT - GẦN TRƯỜNG - TƯƠNG LAI GẦN NHÀ GA T3 SÂN NAY TÂN SƠN NHẤT - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ - SỔ VUÔNG A4
5.9 tỷ • 68m²
86.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
7
BÁN NHÀ LẦU , THỔ CƯ 100% NGAY UỶ BAN PHƯỜNG HỐ NAI , GX LỘC LÂM , NGAY TRUNG TÂM TP .BIÊN HOÀ
3.4 tỷ • 75.5m²
45.03 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai