Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Gia Mập / X. Đa Kia / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đa Kia, Huyện Bù Gia Mập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Đất thổ cư An Phú - Hàm Chính, Hàm Thuận Bắc giá rẻ
450 tr. • 171m²
2.63 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
6
TOÀ CĂN HỘ VIEW BIỂN PHẠM VĂN ĐỒNG ( GẦN CẠNH HÒN CHỒNG ) / TP NHA TRANG - 20Tỷ
20 tỷ • 60.5m²
330.58 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Phước

Bán
4
Bán nhà KDC Chợ Đêm Hoà Lân, P. Thuận Giao, Tp. Thuận An
3.9 tỷ • 60m²
65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Thuận Giao

Bán
7
Căn nhà đẹp trệt lửng nhiều công năng & tiện ích phường Trảng Dài, Biên Hoà, Đồng Nai
2.49 tỷ • 100m²
24.9 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài
Bán
3
Bán Nhà Quận 11 – 12 Phòng Ngủ, Giá Tốt, Thương Lượng!
25 tỷ • 212m²
117.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 11, P. 06

Bán
5
Bán nhà đẹp đường Thọ Hạc, P. Đông Thọ, TP. Thanh Hóa
2 tỷ • 52m²
38.46 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. Đông Thọ

Bán
5
⚜ Đầu Tư Sinh Lời Cao - Bán Tòa Nhà Mặt Phố Lò Đúc 8 Tầng, 110m2, Mặt Tiền 6m, Thu Nhập 115 Triệu/Tháng, Giá 82 Tỷ ⚜
82 tỷ • 110m²
745.45 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Đống Mác

Bán
3
Lô đất Gần UBND Hòa Phước - gần Quốc Lộ 1A - 150m2 - 1 tỷ 1xx
1.17 tỷ • 150m²
7.8 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước