Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Gia Mập / X. Phú Văn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Văn, Huyện Bù Gia Mập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nhà Mặt Hẻm Xe Hơi - Phường 13, Quận 10 - 7PN - 13.5 Tỷ
13.5 tỷ • 64m²
210.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 13

Bán
2
Bán gấp căn nhà thị trấn Định Quán, Đồng Nai 1Tỷ6
1.6 tỷ • 120m²
13.33 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
4
Săn ngay nhà đẹp giá rẻ gần đường Lê Duẩn, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
3 tỷ • 45m²
66.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Chính Gián

Bán
3
Lô GÓC – Kiều Sơn Đen – gần Phạm Hùng – 176m2
5.4 tỷ • 176m²
30.68 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
BÁN NHÀ ĐẸP – HẺM XE HƠI – THỐNG NHẤT, GÒ VẤP – GIÁ CHỈ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 54m²
103.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
5
Nhà 1 trệt 1 lầu đường Cái Môn xã Mỹ Trà, Cao Lãnh - cách cầu Quãng Khánh 100m
2.9 tỷ • 165m²
17.58 tr./m²
Đồng Tháp, Tp. Cao Lãnh, X. Mỹ Trà

Bán
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN HÒA HẢI, NGŨ HÀNH SƠN - VỊ TRÍ VÀNG, GIÁ TRỊ BỀN VỮNG! 💰
3.45 tỷ • 105m²
32.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
2
Nhà Mặt Tiền Chợ An Hội - Quang Trung - P Thông Tây Hội ( P8, GV) - TP HCM
7.48 tỷ • 68.5m²
109.2 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8