Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Gia Mập / X. Bù Gia Mập / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bù Gia Mập, Huyện Bù Gia Mập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
NHÀ 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng Hẻm Xe Máy Phường Ngọc Hiệp (Tây Nha Trang) giá chỉ 2,5 tỉ
2.5 tỷ • 46m²
54.35 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Ngọc Hiệp

Bán
🌟 THE GLOBAL CITY - CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING
12 tỷ • 100m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
Cực hiếm Phố Hai Bà Trưng, Cát Dài, nhà 3 tầng mới hoàn thiện, thiết kế tân cổ điển
3.25 tỷ • 50m²
65 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Biên

Bán
3
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN AN THƯỢNG 38 – VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA
14.8 tỷ • 60m²
246.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
4
NGỘP bán lô đất (9,5x21) 3ty3 siêu đẹp gần NH Hoàng Long Diêu Trì
3.3 tỷ • 201m²
16.42 tr./m²
Bình Định, H. Tuy Phước, Tt. Diêu Trì

Bán
6
Nhà Hẻm Lê Hồng Phong, P.4, Trung Tâm Thành Phố Vũng Tàu
7.5 tỷ • 92m²
81.52 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU, NGANG 7,6M, KIẾN CỐ GẦN CHỢ PHÚC LÂM
3.6 tỷ • 88m²
40.91 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
7
NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU 3 PHÒNG NGỦ GÓC 2 MẶT TIỀN HẺM BÙI THANH KHIẾT
1.65 tỷ • 44m²
37.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, Tt. Tân Túc