Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Gia Mập / X. Đức Hạnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Đức Hạnh, Huyện Bù Gia Mập
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Chính chủ bán lô đất mặt tiền kinh doanh 4,7 ty
4.7 tỷ • 74m²
63.51 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
5
Bán căn nhà phường Bình Hưng - TP. Phan Thiết
1.19 tỷ • 54m²
22.04 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng

Bán
3
BÁN NHÀ 2 TẦNG, Ô TÔ ĐẬU TRƯỚC NHÀ – HẺM TÔ HIẾN THÀNH, QUY NHƠN
3.9 tỷ • 68.4m²
57.02 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
3
Sỡ hữu ngay căn nhà sân vườn gần đường Nguyễn Phan Vinh, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 220m²
45.45 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
3
Bán căn góc CT6 Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang
2.05 tỷ • 69m²
29.71 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc
Bán
🏢 BÁN TÒA NHÀ KIẾN TRÚC TÂN CỔ ĐIỂN ĐẸP TẠI THỦ ĐỨC! 🏢
122 tỷ • 200m²
610 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
3
Lô đất Gần UBND Hòa Phước - gần Quốc Lộ 1A - 150m2 - 1 tỷ 1xx
1.17 tỷ • 150m²
7.8 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
5
🆘Bán 2 lô TDC Hòn Rớ 2 đường số 8 nhánh sông giá rất tốt🆘
3.15 tỷ • 90m²
35 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Phước Đồng