Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đốp / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Bù Đốp, Tỉnh Bình Phước
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
BÁN ĐẤT HẺM 78 ĐÔ LƯƠNG - P11 - TP VŨNG TÀU
3 tỷ • 100m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
4
Bán căn góc 2 tầng đường Ô Tô Hòa Trung - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang - T. Khánh Hòa
2.15 tỷ • 45.2m²
47.57 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Vĩnh Hòa

Bán
Căn nhà góc 2 Mặt Tiền đường Nguyễn Văn Nguyên và Lê Văn Lương
3.8 tỷ • 108m²
35.19 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
3
ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 1 SÁT BÊN KHU TĐC XÃ DIÊN PHƯỚC
1.55 tỷ • 143.8m²
10.78 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Phước
Bán
5
Bán Căn Hộ 2 Phòng Ngủ Thủ Thiêm Dragon, Đường Quách Giai, Thạnh Mỹ Lợi, TP THủ Đức, Giá Từ 4,1 Tỷ
4.1 tỷ • 80m²
51.25 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
Bán nhà
3.2 tỷ • 150m²
21.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
12
Siêu Phẩm 2 Tầng – 3 Phòng Ngủ - Full nội thất – bên cạnh Trường THPT Nguyễn Hiền
7.9 tỷ • 81m²
97.53 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
3
Bán lô đất mặt tiền kinh doanh gần chợ Lý Văn Sâm, phường Tam Hiệp
4.3 tỷ • 80m²
53.75 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp