Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đốp / X. Hưng Phước / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Hưng Phước, Huyện Bù Đốp
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
🏡🏡🏡 **BÁN NHÀ CỰC ĐẸP KHU THANH KHÊ - GẦN TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG - TIỆN NGHI VÔ ĐỐI** 🏡🏡🏡
3.9 tỷ • 63m²
61.9 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
7
🔥 GIÁ CỰC TỐT – ĐẤT CỒN DẦU 22 – 100M2 – ĐƯỜNG 7M5 🔥
6.2 tỷ • 100m²
62 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
Bán Nhà Đường Bình Giã, Phường 8, Vũng Tàu
6.2 tỷ • 71m²
87.32 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
5
CẦN RA ĐI NHANH CĂN NHÀ MÁI THÁI GÁC LỬNG- THỔ CƯ- SỔ HỒNG RIÊNG - GẦN CHỢ - TRƯỜNG HỌC - PHÚ TÀI, PHÚ TRINH- PHAN THIẾT
2.3 tỷ • 120m²
19.17 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
7
Bán Biệt Thự 3 Tầng New Vegas Hà Tiên | 5PN, 6WC | Giá 4,2 Tỷ VND
4.2 tỷ • 75m²
56 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Hà Tiên, P. Pháo Đài

Bán
6
Đất Nền Dự Án KCN VSIP III – Sổ Riêng, Giá Tốt, Pháp Lý Minh Bạch, Hỗ Trợ Vay Lên Đến 70%
1.25 tỷ • 70m²
17.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Vĩnh Hiệp

Bán
5
Bán căn nhà hẻm 42 Nguyễn Minh Đường, phường 4, Tân An
2.8 tỷ • 100m²
28 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
BÁN ĐẤT ĐẸP TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN – NGAY CHÂN CẦU LÊ THANH NGHỊ
3.45 tỷ • 80m²
43.13 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình