Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đốp / X. Thiện Hưng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thiện Hưng, Huyện Bù Đốp
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
1 Lô Nền Duy Nhất Giá Đầu Tư Xã Phú Đông, Nhơn Trạch
1 tỷ • 84m²
11.9 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Đông

Bán
8
HOMESTAY SÂN VƯỜN ĐẸP TẠI PHẠM THỊ NGƯ, PHONG NẪM
2.7 tỷ • 200m²
13.5 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
10
Masteri Grand View - Cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp tại The Global City, Quận 2 🌟
7 tỷ • 56m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
Cần bán lô TDC 30/4 đường Phan Thanh Giản
3.5 tỷ • 90.4m²
38.72 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Toàn

Bán
9
🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU THỔ CƯ – KDC THIỆN TÂN, GIÁP TRẢNG DÀI
2.68 tỷ • 95m²
28.21 tr./m²
Đồng Nai, H. Vĩnh Cửu, X. Thiện Tân

Bán
8
Nhà Phố Thương Mại L18.14 – Park Hills: Cơ Hội An Cư Và Đầu Tư Vàng Tại Gò Vấp
24 tỷ • 100m²
240 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
5
BÁN NHÀ QUẬN 9, NHÀ ĐẸP 3 TẦNG NGAY DƯƠNG ĐÌNH HỘI, DT 52M, XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ, CHỈ 6.5 TỶ TL, TĂNG NHƠN PHÚ B, TP THỦ ĐỨC
6.5 tỷ • 52m²
125 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
8
Bán Căn Hộ 1PN Vista Verde Full Nội Thất
4.5 tỷ • 51m²
88.24 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi