Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đốp / X. Thanh Hòa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thanh Hòa, Huyện Bù Đốp
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Bán nhà Quang Trung - F14 - Gò Vấp
3.36 tỷ • 29.2m²
115.07 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
3
BÁN ĐẤT TĐC LONG BÌNH – ĐƯỜNG NHỰA 8M, SỔ RIÊNG THỔ CƯ 100%
2.15 tỷ • 75.6m²
28.44 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
4
🌿 BÁN LÔ ĐẤT GIÁ RẺ TẠI XÃ LA NGÀ, HUYỆN THỐNG NHẤT, ĐỒNG NAI 🌿
400 tr. • 1000m²
0.4 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
3
Đất nền xã Đại Phước - Nhơn Trạch
1.45 tỷ • 107m²
13.55 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
6
Bán toà nhà căn hộ Apartment gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
15 tỷ • 78m²
192.31 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
Săn ngay lô đất Hoà Xuân gần đường Văn Tiến Dũng, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 160m²
37.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
Bán dãy nhà trọ có doanh thu tốt gần đường Trường Chinh, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
1 tỷ • 105m²
9.52 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
3
CHUYỂN NHƯỢNG ĐẤT BIỆT THỰ NAM VIỆT Á - CẠNH SÔNG HÀN
19 tỷ • 250m²
76 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ