Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đốp / X. Tân Thành / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Thành, Huyện Bù Đốp
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
🌿HẠ GIÁ KỊT TRẦN🌿Bán nhà 1 trệt 2 tầng còn mới, Phước Long, Nha Trang
4.5 tỷ • 92m²
48.91 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
5
Sỡ hữu ngay lô đất biệt thự gần khu FPT, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 150m²
40 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải

Bán
4
CHDV mặt tiền đường 12m (dự phóng 40m MT Dương Quảng Hàm)
11.5 tỷ • 108m²
106.48 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 6

Bán
2
🅱 BÁN NHÀ CŨ TIỆN XÂY DỰNG MỚI sau lưng siêu thị coopmart Bến Tre
1.15 tỷ • 53m²
21.7 tr./m²
Bến Tre, Tp. Bến Tre, P. 4

Bán
4
BÁN NHÀ 3 TẦNG FULL NỘI THẤT – BÀU CẦU 28, HÒA XUÂN – GIÁ 5.69 TỶ
5.69 tỷ • 100m²
56.9 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
4
BÁN CĂN NHÀ MỚI XÂY TRUNG TÂM XÃ DIÊN TOÀN
2.2 tỷ • 60m²
36.67 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Toàn

Bán
2
Bán nhà Hẻm 25 Nguyễn Hữu Cảnh, phường Thắng Nhất, Vũng Tàu
3.2 tỷ • 50m²
64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhất

Bán
3
Bán căn nhà Phước Tỉnh, gần Cầu Cửa Lấp
1.45 tỷ • 86m²
16.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Phước Tỉnh