Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đốp / Tt. Thanh Bình / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Thanh Bình, Huyện Bù Đốp
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
3
Chính Chủ Bán Gấp Nhà Phường Linh Chiểu Thành Phố Thủ Đức 77m2 Giá 5.2 tỷ
5.2 tỷ • 77m²
67.53 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Chiểu

Bán
5
DVCC BÁN NHÀ TRUNG TÂM PHƯỜNG 1, VŨNG TÀU
3.9 tỷ • 52.5m²
74.29 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 1

Bán
3
Bán nền 90m2 đường số 8 KDC Công An, Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
3.1 tỷ • 90m²
34.44 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
4
Cơ Hội Vàng Đầu Tư 03 Lô Đất Liền Kề Tại Hiệp Bình Phước
7.2 tỷ • 66m²
109.09 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
3
💕Chủ gửi Bán lô đất mặt tiền hẻm 41 Gò Cát- P. Phú Hữu- TP. Thủ Đức.
3.85 tỷ • 61.7m²
62.4 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
3
Nhà Cấp 4 mặt tiền Võ Quảng - gần chợ Hòa Xuân - 3 tỷ 450
3.45 tỷ • 100m²
34.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân
Bán
4
Bán đất nở hậu thị trấn Cát Tiên, Lâm Đồng - Vị trí đẹp, giá đầu tư
1.6 tỷ • 560m²
2.86 tr./m²
Lâm Đồng, H. Cát Tiên, Tt. Cát Tiên

Bán
7
Nhà HXT, chỉ cách 1 căn ra mặt tiền đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận.
13.8 tỷ • 50m²
276 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 5