Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đốp / X. Phước Thiện / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phước Thiện, Huyện Bù Đốp
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Chủ gửi bán nhà ngõ 90 Trung Lực
3.2 tỷ • 57m²
56.14 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm

Bán
4
Cần bán Biệt Thự đường Lý Nam Đế, Q. Phú Xuân, TP. Huế
4.5 tỷ • 172m²
26.16 tr./m²
Huế, Q. Phú Xuân, P. Hương Long

Bán
5
Tôi cần bán nền đất thổ cư sát mặt tiền đường lớn
3.25 tỷ • 126m²
25.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Bình Chánh, X. Tân Kiên

Bán
4
Bán gấp lô đất mặt tiền hồ Thuỷ Điện Sông Hinh
1.63 tỷ • 0.54245 ha
0.3 tr./m²
Phú Yên, H. Sông Hinh, X. Đức Bình Đông

Bán
3
Bán nhà mặt tiền kinh doanh buôn bán ngã ba cây Điệp
4.5 tỷ • 133m²
33.83 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
8
Nhà đẹp 2 tầng mái Thái. Gần gói 6 KĐT Mỹ Gia, Nha Trang
3 tỷ • 90m²
33.33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
4
Hàng hiếm – Lô đất 4 mặt tiền – 180m2 – Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn – Hơn 10 tỷ xíu
11.3 tỷ • 180m²
62.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT NỀN KHU ĐÔ THỊ MỸ GIA THÁI HƯNG (GÓI 5). GIÁ 33tr/m2
3.3 tỷ • 100m²
33 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái