Nhà đất bán / Bình Phước / H. Bù Đốp / X. Tân Tiến / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Tân Tiến, Huyện Bù Đốp
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà bán Thống Nhất, Phường An Hội Đông, (phường 16 cũ)
5.8 tỷ • 55m²
105.45 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16

Bán
9
BÁN BIỆT THỰ LÊ VĂN MIẾN, LIÊN CHIỂU, ĐÀ NẴNG
25.5 tỷ • 378m²
67.46 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Bắc

Bán
4
Lô góc KDC gần Bến Xe Đức Long – 130m2 – 2 tỷ xx
2.85 tỷ • 131m²
21.76 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
Khu dân cư Phú Hữu, đường Liên Phường, quận 9 Đất sổ công ty, xây nhà xong ra sổ
7.85 tỷ • 126m²
62.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
2
BÁN NHÀ TRỆT LẦU KP2A – CHỢ ĐIỀU, LONG BÌNH, BIÊN HÒA
1.45 tỷ • 115m²
12.61 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
3
Bán Nhà Mặt Hẻm Xe Hơi - Phường 13, Quận 10 - 7PN - 13.5 Tỷ
13.5 tỷ • 64m²
210.94 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 13

Bán
Bán đất xây dựng mô hình homestay view đẹp Tp. Pleiku
6.5 tỷ • 1680.5m²
3.87 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, X. Trà Đa

Bán
SIÊU PHẨM SHOPHOUSE DUY NHẤT – VIEW CÔNG VIÊN – GIÁ CỰC TỐT
11.05 tỷ • 120m²
92.08 tr./m²
Bắc Ninh, Tp. Từ Sơn, P. Phù Chẩn