Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hoà An / X. Dân Chủ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Dân Chủ, Huyện Hoà An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Nhà cấp 4 – Lư Giang, Hòa Xuân, Đà Nẵng – 4 tỷ 250
4.25 tỷ • 125m²
34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
7
NHÀ PHỐ XÂY MỚI XE HƠI VÀO NHÀ CÁCH MẶT TIỀN 10M - NGUYỄN TƯ GIẢN, P.12, GÒ VẤP
7.29 tỷ • 41.9m²
173.89 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
2
Thanh lý đất Hàm Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận
1.2 tỷ • 160m²
7.5 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Liêm

Bán
10
SIÊU PHẨM TOÀ CĂN HỘ PHỐ TÂN THÁI 4 - DÒNG TIỀN SẴN - PHÁP LÝ CHUẨN - CHỐT NGAY KẺO LỠ
9.8 tỷ • 75m²
130.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
8
Bán nhà đường Bình Trị Đông, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân
3.65 tỷ • 52.5m²
69.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Trị Đông

Bán
4
Bán Lô Thổ Cư Phường Xuân An, Phan Thiết
1.5 tỷ • 100m²
15 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Xuân An

Bán
4
Căn hộ TT Bách Khoa lô góc siêu đẹp, 70m2, giá chỉ 4.05 tỷ – Cực hiếm!
4.05 tỷ • 43m²
94.19 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
8
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ – HẺM XE HƠI THÔNG – FULL NỘI THẤT CAO CẤP - 4x9M 37M2 - CHỈ 5,8TỶ
5.8 tỷ • 37m²
156.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Phú Thọ Hòa