Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hoà An / X. Nguyễn Huệ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Nguyễn Huệ, Huyện Hoà An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà 1 Trệt 1 Lửng 1 Lầu - 2 Phòng Ngủ, Ban Công Rộng Thoáng - Nhà Mới Sửa, Vị Trí Đẹp
3.35 tỷ • 37m²
90.54 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Tân, P. Bình Trị Đông

Bán
3
4920m2 Tân, Định Bến Cát, Bình Dương
15 tỷ • 4920m²
3.05 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Tân Định

Bán
2
💎Lô đất đẹp sổ riêng tại Trảng Dài, Biên Hoà
2.29 tỷ • 110m²
20.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
*** Biệt Thự P. Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức - 01 căn duy nhất ***
16.5 tỷ • 119m²
138.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
3
CHÍNH THỨC RA MẮT LÔ ĐẤT F0 GIÁ TỐT TẠI TRUNG TÂM PHƯỜNG THỦY ĐƯỜNG – THỦY NGUYÊN
2.45 tỷ • 70m²
35 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường

Bán
5
MT Eastmark City giá ưu đãi 99m2, 3PN + 3WC, 2 ban công. Bán 4.1 tỷ
4.1 tỷ • 99m²
41.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Nhà bán Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. Thắng Tam
3 tỷ • 44.8m²
66.96 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
6
BÁN NHÀ ĐẸP AN HOÀ 10 – KHUÊ TRUNG – VÀO Ở NGAY - 6,x tỷ
6.4 tỷ • 77m²
83.12 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung