Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hoà An / X. Hồng Việt / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Hồng Việt, Huyện Hoà An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
LÔ ĐẤT F8 – KDC BỬU LONG 3 – P. Trấn Biên New - GIÁ CỰC TỐT CHO ANH CHỊ ĐẦU TƯ
3.4 tỷ • 80m²
42.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
Đất biệt thự gần biển đường Võ Văn Kiệt, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
12.9 tỷ • 166m²
77.71 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
9
Nhanh tay để được lô đất rẻ ECOCITY_DẦU TIẾNG (Thế giới Đất Việt) tọa lạc tại trục đường ĐT.744 thuộc xã Định An, huyện Dầu Tiếng, Bình Dương. DT: 5 x 49, thổ cư 100m2 (đã có sổ đỏ sẵn) Giá từ 689tr/lô Lh 0375663461(zalo)
700 tr. • 249m²
2.81 tr./m²
Bình Dương, H. Dầu Tiếng, X. Định An

Bán
3
BÁN TÒA CĂN HỘ gần NGUYỄN VĂN THOẠI. Giá 15,5 tỷ 5 tang 9 can
15.5 tỷ • 80m²
193.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
YÊN HOÀ - 3 BƯỚC RA MẶT PHỐ- GẦN ÔTÔ - KINH DOANH NHỎ
8.4 tỷ • 32m²
262.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Yên Hoà

Bán
5
Hiện chủ bán gấp lô đất đường 13m Vĩnh Trung, Nha Trang
1.26 tỷ • 70m²
17.93 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Trung

Bán
2
Bán đất đất phường Long Tâm, TP. Bà Rịa
1.65 tỷ • 80m²
20.63 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
2
💎Lô đất đẹp sổ riêng tại Trảng Dài, Biên Hoà
2.29 tỷ • 110m²
20.82 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài