Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hoà An / X. Nam Tuấn / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Nam Tuấn, Huyện Hoà An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Nhà cấp 4 – Lư Giang, Hòa Xuân, Đà Nẵng – 4 tỷ 250
4.25 tỷ • 125m²
34 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
12
Bán Nhà Mặt Tiền Quang Trung, Gò Vấp - Diện Tích 60m2, Giá 6.9 Tỷ TL
6.9 tỷ • 60m²
115 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
Bán lô đất đối diện chợ đầu mối Tân Hòa giá rẻ 970 triệu
1.2 tỷ • 115m²
10.43 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Hòa

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 2 lầu xây chắc chắn P. Tam Thắng - Vũng Tàu
7.9 tỷ • 86m²
91.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
9
NHÀ ĐẸP - HẺM 6M - VỊ TRÍ VIP - GIÁP QUẬN 1, QUẬN 3 - TIỆN KD - SÁT MT PHAN ĐĂNG LƯU - P.4
9.2 tỷ • 37m²
248.65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 4

Bán
6
Chính chủ kẹt tiền giải quyết công việc cuối năm cần bán nhà gấp trước Tết
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
8
Bán Nhà 4 Tầng Dốc Nhà Thờ, Phường Bạch Đằng Trung Tâm Thành Phố Hạ Long, Gần Cột Đồng Hồ
3.2 tỷ • 68.7m²
46.58 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Bạch Đằng

Bán
9
Nhanh tay để được lô đất rẻ ECOCITY_DẦU TIẾNG (Thế giới Đất Việt) tọa lạc tại trục đường ĐT.744 thuộc xã Định An, huyện Dầu Tiếng, Bình Dương. DT: 5 x 49, thổ cư 100m2 (đã có sổ đỏ sẵn) Giá từ 689tr/lô Lh 0375663461(zalo)
700 tr. • 249m²
2.81 tr./m²
Bình Dương, H. Dầu Tiếng, X. Định An