Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hoà An / X. Ngũ Lão / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Ngũ Lão, Huyện Hoà An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Đang cần tiền mua nhà ở Sài Gòn nên cần bán đất ở quê chính chủ Ấp 4, Phường An Xuyên, Cà Mau
480 tr. • 560m²
0.86 tr./m²
Cà Mau, Tp. Cà Mau, X. An Xuyên

Bán
Sỡ hữu ngay lô đất mặt tiền biển Nguyễn Tất Thành, TP. Đà Nẵng
10 tỷ • 120m²
83.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
3
Bán đất mặt tiền đường bê tông 6m thông
1.7 tỷ • 195m²
8.72 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
Bán nhà 2 tầng nằm trên đường Trần Bình Trọng, phường Phước Tiến
9.5 tỷ • 88m²
107.95 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Tân Tiến

Bán
4
CẦN BÁN ĐẤT LIÊN HOA, VĨNH NGỌC, GẦN UBND XÃ VĨNH NGỌC
1.66 tỷ • 73.4m²
22.62 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
4
🔥 BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN PHẠM NHƯ XƯƠNG – 120m2 – GIÁ 2,X TỶ 🔥
2.85 tỷ • 120m²
23.75 tr./m²
Quảng Nam, Tx. Điện Bàn, P. Điện Ngọc

Bán
3
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG E2 PHƯỜNG TRẤN BIÊN ( BỬU LONG CŨ)
3.3 tỷ • 75.18m²
43.89 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Long

Bán
3
BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU ĐƯỜNG 22, LINH ĐÔNG, THỦ ĐỨC
3 tỷ • 30m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Đông