Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hoà An / X. Hoàng Tung / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Hoàng Tung, Huyện Hoà An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
NHÀ 3 TẦNG, TT GÒ VẤP. NGUYÊN HỒNG, PHƯỜNG 1, GÒ VẤP - 63M2
6.98 tỷ • 66m²
105.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 1

Bán
7
Bán nhà hẻm ô tô cách biển Bãi Trước và Bãi Sau chỉ vài trăm mét
5.05 tỷ • 80m²
63.13 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 3

Bán
4
BÁN ĐẤT ĐÔNG HÒA GẦN SIÊU THỊ GO DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
3.35 tỷ • 146m²
22.95 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
3
Bán Nhà Mặt Phố Trần Đại Nghĩa, Vỉa Hè Rộng, Kinh Doanh Đỉnh, 146m2, Mặt Tiền 6m, Giá 43 Tỷ
43 tỷ • 146m²
294.52 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
3
BÁN ĐẤT ĐƯỜNG LIÊN DOANH 2 – 14/26 GẦN UBND XÃ EA TU, BUÔN MÊ THUỘT
1.3 tỷ • 210m²
6.19 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Ea Tu

Bán
4
LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN – VIEW SÔNG NGHỈ DƯỠNG – GIÁ CHỈ 250 TRIỆU TRỌN GÓI !
250 tr. • 1296m²
0.19 tr./m²
Quảng Trị, H. Hải Lăng, X. Hải Lâm

Bán
Cho thuê nhà xưởng tại Khai Quang Vĩnh Yên Vĩnh Phúc
60 tr. • 1400m²
0.04 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Khai Quang

Bán
6
Mua ngay toà khách sạn gần sát sông Hàn và cầu Rồng tại Đà Nẵng
14 tỷ • 72m²
194.44 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh