Nhà đất bán / Cao Bằng / H. Hoà An / Tt. Nước Hai / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Nước Hai, Huyện Hoà An
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Sỡ hữu ngay lô đất mặt tiền gần biển Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
7.8 tỷ • 80m²
97.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
3
Bán nhà 1T 1L Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương
3.5 tỷ • 72m²
48.61 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh

Bán
Bán lô đất đẹp tại hẻm số 5/ Phan Chu Trinh, P2. TP Vũng Tàu
8 tỷ • 109m²
73.39 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2
Bán
5
Bán Nhà Cực Đẹp Hẻm Xe Tải Thông Đường Phan Huy Ích Tân Bình
6 tỷ • 60m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 15

Bán
5
Nhà vườn 550m2 thổ cư Châu Thành, Long An
2.5 tỷ • 550m²
4.55 tr./m²
Long An, H. Châu Thành, X. An Lục Long

Bán
5
Đất mặt tiền quốc lộ 62 Thủ Thừa, Long An
10 tỷ • 2000m²
5 tr./m²
Long An, H. Thủ Thừa, X. Mỹ An

Bán
NHÀ 5 TẦNG - HẺM RỘNG - SÁT MẶT TIỀN - XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH, P25, BÌNH THẠNH
5.85 tỷ • 39m²
150 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
3
Bán nhà đường Cây Duối- Diên An cách đường 23/10 50m
2.88 tỷ • 107m²
26.91 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An