Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tx. Buôn Hồ / P. An Bình / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường An Bình, Thị Xã Buôn Hồ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
🔥 9.6 Tỷ Nhà 3.5 Lầu Cho Thuê 16 Triệu/Tháng - KDC Nam Long, Quận 9 🔥
9.6 tỷ • 90m²
106.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
3
🏆🏆Bán nhà trọ 5 Tầng đường Lê Trọng Tấn dt128m2 Giá 11.5 tỷ nhẹ doanh thu 50tr/1 tháng
11.5 tỷ • 128m²
89.84 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ

Bán
3
Nhà bán
1.5 tỷ • 40m²
37.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Đông Thạnh

Bán
5
Nhà phường Tân An cách Bến Ninh Kiều chỉ 500m
1.19 tỷ • 24m²
49.58 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Tân An

Bán
7
NHÀ LẦU MỚI ĐẸP - KDC ĐẠI HỌC Y DƯỢC CẦN THƠ
4.65 tỷ • 64m²
72.66 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
7
Săn ngay căn nhà đẹp gần đường Hoàng Văn Thái, Q.Liên Chiếu, TP. Đà Nẵng
3.55 tỷ • 61.7m²
57.54 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Khánh Nam

Bán
4
CHỈ 2,2 TỶ HÀNG HIẾM 2PN 67M TẠI ECOXUAN VIEW THOÁNG ĐẸP
2.2 tỷ • 67m²
32.84 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Lái Thiêu

Bán
6
Chính chủ bán nhà mặt tiền 9m khu Centana Điền Phúc Thành – Sổ hồng riêng, giá tốt 7.1 tỷ
7.1 tỷ • 80m²
88.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường