Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tx. Buôn Hồ / X. Ea Drông / Biệt thự
Bán Biệt Thự Xã Ea Drông, Thị Xã Buôn Hồ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
BÁN MẶT TIỀN LÊ ĐỨC THỌ, P. 13, Q. GÒ VẤP, TP.HCM
10.2 tỷ • 71m²
143.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 14

Bán
3
Nền thổ cư tại KDC PHÚ AN - Thạnh Đức - Bến Lức
1.2 tỷ • 72m²
16.67 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Đức

Bán
4
BÁN NHÀ 3 TẤM – ĐƯỜNG BÙI VĂN NGỮ, HIỆP THÀNH, Q12 – GIÁ CHỈ 5,45 TỶ
5.45 tỷ • 50.3m²
108.35 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Hiệp Thành

Bán
6
Bán nhà cấp 4, hẻm 215/ đường Ba Cu, p4, TP Vũng Tàu
2.18 tỷ • 44.6m²
48.88 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
10
Nhà Ngộp Bằng Giá Ngân Hàng Tại Long Điềm, Long Hưng - Long Bình Tân Cũ, Biên Hòa, Đồng Nai
2.6 tỷ • 123m²
21.14 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình Tân

Bán
5
BÁN NHÀ HỒ VÕ THỊ SÁU - HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI 1 ĐẾN 3 TỶ
1.95 tỷ • 20m²
97.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Thanh Nhàn

Bán
5
Căn Nhà Đẹp Vị Trí Đẹp Tại Thành Phố Thuận An, Tỉnh Bình Dương
3.1 tỷ • 104.2m²
29.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Nhâm

Bán
5
💥Bán nhà 1 lầu 1 trệt phường Tân Vạn, Biên Hoà
1.75 tỷ • 50m²
35 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Vạn