Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tx. Buôn Hồ / P. An Lạc / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường An Lạc, Thị Xã Buôn Hồ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
12
Độc Quyền 10 Căn Hộ MT Eastmark City - View Sông, Giá Từ 2,58 Tỷ!
2.58 tỷ • 65m²
39.69 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
4
339m2 đất TP Bến Cát mà giá chỉ 3,6tr/m2 , trung tâm của 4 KCN lớn
1.23 tỷ • 339m²
3.61 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Chánh Phú Hòa

Bán
5
Nhà cấp 4 sổ riêng Đông Minh, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương
3.9 tỷ • 137m²
28.47 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
5
🔥 MẶT TIỀN VÕ AN NINH – ĐỐI DIỆN SÂN VẬN ĐỘNG HÒA XUÂN 🔥
6.5 tỷ • 90m²
72.22 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
4
GIẢM 500 TR, GIÁ MỚI CHỈ 10.5 TỶ – NHÀ 2 MẶT HẺM, TIỆN XÂY MỚI!
10.5 tỷ • 57m²
184.21 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 10, P. 12

Bán
3
Lô đất Trục Chính Quang Châu – Miếu Bông, Đà Nẵng – 150m2 – 2 tỷ xx
2.55 tỷ • 150m²
17 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
6
BÁN NHÀ 3 TẦNG HẺM XUÂN LẠC – VĨNH NGỌC – NHA TRANG – GIÁ 3,5 TỶ
3.5 tỷ • 67.3m²
52.01 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
6
NHÀ LUXURY ĐOÀN THỊ ĐIỂM – 39M2 – 5 TẦNG – HXH 4M – FULL NỘI THẤT XỊN
12.5 tỷ • 39m²
320.51 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 1