Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tx. Buôn Hồ / P. Thiện An / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Thiện An, Thị Xã Buôn Hồ
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán Nhà Nguyễn Duy Cung, P.12, Gò Vấp
3.68 tỷ • 33m²
111.52 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
4
Bán nhanh lô đất 500m2 xã Sơn Phước, Huyện Sơn Hòa, Tỉnh Phú Yên
360 tr. • 502.2m²
0.72 tr./m²
Phú Yên, H. Sơn Hòa, X. Sơn Phước

Bán
3
Bán Lô Đất MT Mai Hắc Đế P.Long Tâm, Bà Rịa ( P.Tam Long HCM) 92.8m2 Full Thổ Cư Không Lỗi Phong Thuỷ
2.46 tỷ • 92.8m²
26.51 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
2
NỀN 150M2 ĐƯỜNG PHẠM HỮU LẦU, PHƯỜNG AN THỚI, BÌNH THỦY, CẦN THƠ
3.9 tỷ • 150m²
26 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
4
Bán Nhà Xây Dựng Hoàn Thiện Mặt Ngoài Thô trong, Dự Án Centana Điền Phúc Thành - Đối Diện Công Viên, Mt Eastmark City
7.2 tỷ • 80m²
90 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Lô đất mặt tiền Mai Đăng Chơn - 132m2 - ngang 5,5m
4.85 tỷ • 132m²
36.74 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
7
BÁN NHÀ LẦU LỬNG 72m2 - P. QUANG VINH CŨ, BIÊN HÒA
2.95 tỷ • 72m²
40.97 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Quang Vinh

Bán
4
Cần bán nền thổ cư ấp 4 xã Long Khê, Cần Đước
1.5 tỷ • 126.4m²
11.87 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, X. Long Khê